May 05, 2011

WHITE NIGHT IN MUNICH

6 comments:

Christian Sikapundwa said...

Kazi nzuri Malumbo Junior.ukweli unajua kucheza na mtandao nimekupa marks 99.01 jinsi ulivyo iweka ramani ya Afrika na Waafrika wenyewe wakiwa ndani ya Ramani hiyo.

Hongera sana jinsi unavyo jua kucheza na computer sio kwa blog tu bali hata kudizaini ni fundi hodari fundisha na wengine.

Christian Sikapundwa said...

Kazi nzuri Malumbo Junior,kwa kuipamba Ramani Ya Afrika lazima tujivunie Afrika nchi yenye uchumi au asali na maziwa

Christian Sikapundwa said...

Hongera kwa kazi nzuri Malumo Junior,Unaipenda Afrika na umeipamba Afrika iliyojaa maziwa na asali.

Christian Sikapundwa said...

Hongera kwa kazi nzuri Malumo Junior,Unaipenda Afrika na umeipamba Afrika iliyojaa maziwa na asali.

sikapundwa christian said...

Hongera kwa kazi nzuri Malumo Junior,Unaipenda Afrika na umeipamba Afrika iliyojaa maziwa na asali.

sigit said...

Follow me and i will follow you
http://restarea12.blogspot.com/